▁da7
.sP
,Y
▁yai
▁a
▁"P
'ܰ
▁ba)Q
▁yio
:
▁kuma
▁na֏
▁ta\
▁suuʑ
▁ne]
▁mu"
▁-i
?!
▁za)Ϝ
▁ݟ
▁(c
▁Allahd
▁saѢ
▁wa
▁maiDƦ
▁cewa
▁ga
▁Jehobah
▁cikin
▁shiث
▁kavȬ
▁suka
▁ce㵭
▁zai*'
a
▁'b
▁wannan'
▁yanaq
▁yinI
▁iya
▁YesuM
n]
▁daga
▁ke^
▁yakevf
▁suna
▁sun}ַ
▁A'
▁MaiC
▁abin{^
▁masul
▁ko!
▁don?)
▁haka_I
▁suke&
▁mutane
▁aka
▁Tsarki
b
▁nunai
▁1m
;ݵ
▁Littafiw
▁yadda
▁wanin
ad#
▁maͪ
▁wasu>
▁nan
▁zama6
▁game
▁Ta
▁Yan
▁Ka
▁gaba
▁ku'
)zT
▁waɗanda}
▁sosais
▁kai%
▁duniya
▁hakan+
▁domin
▁yan
▁kasance
▁yaya]
▁dukan
▁kyau\
▁yawa
▁wanda
▁amfaniP
▁Amma_
▁Jehovah7
▁idan
▁muna]
▁zuwa
▁kamar
▁cikiA
▁kanv
▁taimakaݟ
▁ciZ
▁3
▁waɗannan
▁lokacinG"
▁kamataԐ
▁muka|
▁ji
▁amma
▁wajen1!
i9
▁manay
▁san|
▁harM
▁shekara;
▁Me
!
▁gaskiyaq-
▁mukew
▁Bulus
▁ni
▁irin
▁Kuma
▁saiw
▁sonQP
▁Idan7
▁5
▁bautahY
▁wurinF
▁baih
▁KiristociҎ
▁masa2
▁[
▁bi%
▁farin8
uwa
▁Da
▁lokaci
▁kuwa$
r6{
▁2
▁6
▁musul
▁SaE
▁mutumI`
▁anf
▁ɗaya
4:
▁so
▁wata:|
▁rai
▁ake
▁tare
azi
▁bukatar7
▁ƙarfafa
▁soma
e
▁tana.
▁ɗano
▁ZaT
▁BaC
▁muhimmanci-
▁aikic3
▁addu0T
▁gayav
▁koyaN
▁al
▁shafis
▁abubuwav_
▁Kristi
v
▁Wannany
uGD
▁farko
▁IsraP
▁Ubangiji&i
▁samu
▁rubuta
ya&
▁inz
▁misali
2:
▁sha4
▁aminci8
▁Menene
▁sami1
▁15
▁SabodaI
▁bayan
▁fi8
▁biyuI
▁Hakika?
▁mutanen
▁bayyanap
▁mun
▁yau
▁aikin
▁nufin&
▁7`
▁11
▁ƙauna
▁Ko4
▁(1͍
▁magana
▁gare>
▁hidima
▁10e
▁dace>f
▁mata
▁girmaK
▁Yohannas
▁Kirista
▁rayuwa"
▁An.$
▁abu_I
daY
▁itaь
▁ƙasar
b
▁Shaiɗan:%
▁dabamf
▁Na
▁kawai
ila2
▁hankalig
▁sama}
▁Shaidun
▁cika_
▁abubuwanrc
▁dukj
▁bisa
▁fahimciz
"g
▁8
▁takee
▁jin
▁ruhaniya
▁riƙa
▁Dauda
•1
▁kula
▁Menei
▁tsarki
▁13
▁dā!
▁yanzu7
▁zoc
▁Wane[s
▁Bitrusۅ
▁samun
▁kadaf
]lb
▁Duk
▁ƙaunarV
▁karanta%b
▁tunaWq
▁rashin1
▁faru
▁koyi
▁ja(H
▁ra.
▁biyayya
▁sani
▁ina
▁Bayan
▁ikilisiya
▁kafin[
taG
▁matsayin
▁wato@
an $
▁9,
▁akwaih6
▁kansaՆ
▁taɓaV
▁17
▁ganinK
ar
▁MunaG
▁12:_
▁babu
▁aure&
▁tattaunaN
▁Mulkin
▁kana)
▁1631
▁littafinO
▁YanaTb
▁tunani
▁ƙi
▁Kalmar
▁kawo/
▁faɗa
▁shakka
▁Ku
▁Yaya
▁bin2
▁Zabura
▁ruhur
▁kafa)
▁Sai
na)
▁ɗauki/
s
▁Babu
▁kowane
▁musamman
▁Al
ala
▁adalcilY
▁Abin|
kaA|
▁banׂ
▁nazarin
▁Shin
▁zunubi
▁ƙasa
▁hikima:
▁kasancewa
▁tunanin
▁inda,
▁fahM
▁bayaն
▁AdamG
▁la.
▁Mulki7
▁Domin1
▁taron
▁Wasug(
▁/7
▁hanyarI
▁sakeZm
▁darajazp
▁zuciya1s
▁gaskev
▁14y
▁ranaI
▁20
▁Hakanݸ
▁baƙin
▁shekaru|
▁saboda
su
▁(2
▁kansus
in
wa
▁ƙara
▁luraV"
ilawar
▁Wani
sa8
▁bangaskiyaf
▁wuya4
▁mafi_
▁Kamar
▁Waɗanne
▁Musa3
▁MI
▁ƙarshe
▁18
▁Don
▁gama
▁Mu
▁19
▁juna~
▁hana
▁hanya'
akari@
▁shawara$D
▁saninlE
▁baftismaJ
▁bukata X
▁dainac
▁tawalif
▁makaro
▁ukuu
▁mez
▁ambata
."L
▁mutuwaf
▁Shi
▁Daga.
▁Ƙari2
▁kusa
fiye
▁anar
▁bar
▁4O
▁taimake
▁mutub
▁abadah
▁zan
▁yarda6
Ka
▁daidai
▁kira!
▁bincika8!
▁mini!
▁taro$
▁kashe7J
▁kakepR
ced
▁1,y
▁guda
▁wadda
▁21
▁gida
▁zamanin֜
▁ƙarfi
▁hidimar)
▁ranar
▁saka
muV
▁halinX
▁duba
▁koyar..
▁duka47
▁yanayinY;
▁tunrB
▁SunME
▁tabbataOE
▁muguntaL
▁albarkaM
▁kanmuS
▁wahalaZ
▁shigak
▁ɗaukakaQm
▁dogarap
▁motsa
azin
▁Mun
▁sunan
▁Manzanni
▁ƙoƙari\
...>
▁ganiL
▁bã
▁iko
▁Yi
A
▁ƙarya
▁je
▁amince|
▁bishara
▁kwatanta
▁nasara
▁22I
▁halaka
▁24:
yanu
▁tsakanin
▁amsaj
o
-
▁godiya;
Ku,S
▁mutuminHb
▁tabbacie
▁matattuj
▁Yin[l
▁tafiyaUq
▁Yoh
▁*2
▁Yahudawa
Karanta
▁kaɗaim
▁nake
▁manzo
▁Ɗanv
▁mãsun
▁ɓatas
▁yanayi
▁faɗi
▁misalin0
▁maza5
▁gargaɗi:
▁yawan;
▁ƙwaraiJ
▁12Q
▁kukaY
Matj
▁Waɗannans
▁daɗewaw
▁abinci1
▁IshayaJ
▁dattawa
▁birninɶ
▁Ibrahim
▁marar
▁ƙa
▁Hoto
▁yar
▁ikon2
▁Urushalima
▁sauƙi.
▁fara
▁ƙyale
▁kāre~
▁28
▁hali
▁lafiya
▁canjaZ
▁kama@
▁shawarar9
▁batun(
▁yara"*
▁Bari5
▁Matta]8
▁bayinM
▁ƙarniX
▁lallej
▁sauQ
▁wane
Matta
▁Kor
▁wataƙila
▁SunaI
▁Sarki
▁neman/
▁Mutane4
▁daɗiny
▁Wataƙilaq
▁dalilin
▁gaban
ummai
▁alheri#
▁bayani&
▁aikataF
▁iyayeJ
▁Ayubaj
Zabural
▁yayinl
▁faneltq
▁ikilisiyarq
▁malabu
▁gora|
▁menene
▁10)H
▁babban
▁23
▁ɗaukan
▁koyarwa&
ayinf
▁zauna
▁nufiQ
▁4)
▁haɗa
▁tabbatar
▁alkawari
▁ayyukao
▁Lalle
▁salama
▁dolev
▁hanyoyis
▁25W
▁majagaba%
▁amfana
+
▁.N4
▁taimako@
▁shafaffuU
▁jawo[
▁mamaki/^
▁Ina7l
▁tsoronXn
▁ƙarshent
▁tsaipw
▁taimakon
▁8)
▁labarin
▁To1
▁ɗauke
▁marasa
▁ƙarin
▁jimre
▁iyalit
▁mugun
▁gaskatag
▁sarauta
kan5
▁Masu
▁Manzo
▁mutanensa%
▁shaida*
▁kirki6
▁daɗa ?
▁9,L
▁hannuMU
▁ginaW
▁fuskantac
▁ayyukanc
▁gidanNd
▁kowacehg
▁sunã#p
▁tsananipu
▁kullum
▁toݚ
▁NA4
▁kuna
▁laifiq
▁Watab
▁dangantaka
▁3)
dda
▁Tung
▁Maimako@
▁muku
▁Wa?
▁Zai
▁Su\
▁riƙe
▁gaɗi
▁shirya
▁KorinthiyawaS
▁nazari
▁KarantaS
Z3
▁almajiransa$
▁11)*
▁jiki.
▁matasa=2
▁tsarin6
▁14)=9
▁kowau=
▁12)@
▁yaƙi#L
▁haƙuri[
▁fitoj
▁Romawan
▁9)9{
▁5)^
▁bari
▁17)
▁aika
▁kuɗi1
▁ruwa(
▁Kana
▁16)
▁13)
▁haɗin
▁cikakken
▁Lukak
▁begen
▁kasak
uwan
▁shari
▁Ibraniyawa
▁alkawarin
▁26
▁koma
▁tambayoyi
▁cin
▁kawarX
▁7)
▁zaman
▁kalmominw!
▁ɗauka<
▁BanF
▁3,K
▁cikinsuL
uwanmuL
▁kaɗanN
▁ƙoƙarinT
▁K\
▁Adamua
▁2)k
▁rigaOo
▁Hars
▁maganar!
▁15)܅
▁fushi{
-Z
▁saurant
▁fuskantar
▁jamah
▁cim
▁ƙunshi:
▁keɓe
▁In
▁kun{
▁naɗap
▁zaɓi
▁talifin
▁fita
▁ainihin_
Zab
▁Kada
▁2.)!
▁shan $
▁bimbini0(
▁koyarwar7*
▁6)u.
awar2
▁sakamakon5
▁umurninD
▁TimothawusF
lalO
▁duniyarCP
▁komeLR
▁zamanih
▁matsalolih
▁gyarai
▁yawancin
▁%S
▁Yayin
▁ƙwazo-
▁gafarta
▁Waɗanb
ba]
▁14,l
▁faranta
▁Ru
▁halitta
▁guje
▁maimakon
▁yiwu
▁Nassosi
▁waɗannet
▁4.
▁tuba*
ku4*
▁27!1
▁10.}2
▁lokataiv4
▁tafi\7
▁ruwanzG
▁ƙarfinI
AllahaQ
▁AlmasihuBR
▁5,SX
RZ
▁DAdk
▁samaniyaSt
ki
ana
▁kanka4
▁6,+
▁gaskiyarĤ
▁guji!
▁Tim
▁littattafai
▁tsoro
▁14.5
▁karɓi{
▁12.
▁kwanakiY
▁adam
▁wuri
▁ruhun
▁Yan
▁ƙarƙashin
▁Irin3
▁ƙasashe
▁Tsaro
▁gwada_
▁sabon
▁rayuwar
▁Wace
iku
aurataz
▁fuskanci
▁1)z
ke
▁4,
▁yanke>
▁shirin
Nau#
▁waje)
▁shiryeC
▁AnaF
▁bayinsaL
▁Ga]V
▁halayeV
▁8.Vb
▁30s
▁saƙonUz
▁nagarta }
▁abokanX
▁waɗansu
▁kusan.
▁_
▁kiyaye
idodinR
▁lalata
▁kalmarԦ
▁Misalai߯
▁ibada
▁taimaki
▁17.N
▁Nuhu
▁SulemanuO
▁31
▁addini
▁kudu
▁huɗuS
▁33
▁faruwa
▁tambayar
▁12,
▁bambanta
▁HasumiyaM
▁9.h
awa@(
▁16.~@
▁MukaI
▁miƙaK
▁sanarM
▁13.N
▁ƙungiyarX
Yohanna[
▁zuciyarmu^_
▁tashi'e
▁begedk
▁tsira
▁7,0
▁tamani~
▁tumakiX
▁20)
▁matarsa'
▁7.
yi5
▁15,
▁kuke
▁rayuwarmuԪ
▁24
▁gane
▁Bit
▁annabta#
▁Cikin
▁Dukan
▁goma
▁bayarZ
▁Irmiya
▁sakamako
▁Dokar
▁yaransu
▁8,z
▁15.(
▁tambaya
nemi
▁banza
▁18)
▁imani
▁Hotuna"
▁zã
▁shige
▁fassara~"
▁rage?
▁mulkiE
▁daɗi